BÓNG ĐÁ

Lịch thi đấu UEFA Europa Conference League hôm nay
Quốc tế
Châu ÂuChâu Âu-
Quốc TếQuốc Tế-
Châu ÁChâu Á-
Nam MỹNam Mỹ-
Bắc MỹBắc Mỹ-
Châu PhiChâu Phi-
Châu Đại DươngChâu Đại Dương-
Châu Âu
AnhAnh-
Tây Ban NhaTây Ban Nha-
ĐứcĐức-
ÝÝ-
PhápPháp-
Bồ Đào NhaBồ Đào Nha-
Hà LanHà Lan-
PeruPeru-
ScotlandScotland-
Na UyNa Uy-
NgaNga-
BỉBỉ-
CroatiaCroatia-
Thụy ĐiểnThụy Điển-
Ba LanBa Lan-
GibraltarGibraltar-
KosovoKosovo-
San MarinoSan Marino-
MontenegroMontenegro-
AndorraAndorra-
AzerbaijanAzerbaijan-
ArmeniaArmenia-
MoldovaMoldova-
KazakhstanKazakhstan-
GeorgiaGeorgia-
AlbaniaAlbania-
Faroe IslandFaroe Island-
LuxembourgLuxembourg-
LatviaLatvia-
LithuaniaLithuania-
Bắc MacedoniaBắc Macedonia-
Bosnia & HerzegovinaBosnia & Herzegovina-
SerbiaSerbia-
MaltaMalta-
WalesWales-
Bắc IrelandBắc Ireland-
Đảo SípĐảo Síp-
EstoniaEstonia-
BelarusBelarus-
UkraineUkraine-
BulgariaBulgaria-
RomaniaRomania-
Hy LạpHy Lạp-
IsraelIsrael-
IrelandIreland-
Thụy SĩThụy Sĩ-
SloveniaSlovenia-
SlovakiaSlovakia-
Phần LanPhần Lan-
SécSéc-
ÁoÁo-
HungaryHungary-
IcelandIceland-
Đan MạchĐan Mạch-
Châu Á
Trung QuốcTrung Quốc-
Nhật BảnNhật Bản-
Hàn QuốcHàn Quốc-
QatarQatar-
UzbekistanUzbekistan-
IranIran-
Thái LanThái Lan-
Hồng KôngHồng Kông-
BhutanBhutan-
Sri LankaSri Lanka-
Mông CổMông Cổ-
CampuchiaCampuchia-
PhilippinesPhilippines-
TajikistanTajikistan-
MyanmarMyanmar-
Ma CaoMa Cao-
PakistanPakistan-
MaldivesMaldives-
PalestinePalestine-
BangladeshBangladesh-
YemenYemen-
Li BăngLi Băng-
OmanOman-
SyriaSyria-
IndonesiaIndonesia-
Việt NamViệt Nam-
Ấn ĐộẤn Độ-
BahrainBahrain-
KuwaitKuwait-
JordanJordan-
Ả Rập Xê ÚtẢ Rập Xê Út-
UAEUAE-
MalaysiaMalaysia-
SingaporeSingapore-

Xem lịch đấu theo vòng

1 2
01:00
11/07
FK Velez Mostar FK Velez Mostar
1-1HT: 0-1
Inter Club de Escaldes Inter Club de Escaldes
02:00
11/07
Auda Auda
2-0HT: 1-0
B36 Torshavn B36 Torshavn
22:00
11/07
FK Siauliai FK Siauliai
0-2HT: 0-2
Levadia Tallinn Levadia Tallinn
22:00
11/07
FK Liepaja FK Liepaja
1-1HT: 0-1
Vikingur Gota Vikingur Gota
22:00
11/07
Malisheva Malisheva
1-0HT: 0-0
FK Buducnost FK Buducnost
22:00
11/07
FC Aktobe FC Aktobe
0-1HT: 0-0
FK Sarajevo FK Sarajevo
23:00
11/07
FC Noah FC Noah
2-0HT: 0-0
FK Shkendija FK Shkendija
23:00
11/07
Fcb Magpies Fcb Magpies
2-0HT: 0-0
Derry City FC Derry City FC
23:00
11/07
ASK Bravo ASK Bravo
0-1HT: 0-0
Connah's Quay Nomads FC Connah's Quay Nomads FC
23:30
11/07
JK Tallinna Kalev JK Tallinna Kalev
1-2HT: 1-1
Urartu FC Urartu FC
23:30
11/07
AC Escaldes AC Escaldes
0-1HT: 0-1
F91 Dudelange F91 Dudelange
00:00
12/07
Floriana FC Floriana FC
3-1HT: 0-0
Tre Penne Tre Penne
00:00
12/07
Vaasa PS Vaasa PS
1-2HT: 0-1
VMFD Zalgiris VMFD Zalgiris
00:00
12/07
UNA Strassen UNA Strassen
0-0HT: 0-0
KuPS KuPS
00:00
12/07
FC Torpedo 2008 Kutaisi FC Torpedo 2008 Kutaisi
1-1HT: 1-0
KF Tirana KF Tirana
00:00
12/07
Torpedo Belaz Zhodino Torpedo Belaz Zhodino
2-4HT: 1-2
FC Milsami FC Milsami
00:30
12/07
Caernarfon Town FC Caernarfon Town FC
2-0HT: 2-0
Crusaders FC Crusaders FC
01:00
12/07
Partizani Tirana Partizani Tirana
1-1HT: 1-1
Marsaxlokk FC Marsaxlokk FC
01:00
12/07
Bala Town FC Bala Town FC
1-2HT: 0-0
Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond
01:30
12/07
GFK Tikvesh 1930 GFK Tikvesh 1930
3-2HT: 0-2
Breidablik Kopavogur Breidablik Kopavogur
01:45
12/07
Shelbourne FC Shelbourne FC
2-1HT: 1-1
St Josephs FC St Josephs FC
01:45
12/07
FK Mornar FK Mornar
2-1HT: 2-0
FC Dinamo Tbilisi FC Dinamo Tbilisi
01:45
12/07
SP La Fiorita SP La Fiorita
0-1HT: 0-1
FC Isloch FC Isloch
02:00
12/07
Stjarnan Gardabae Stjarnan Gardabae
2-0HT: 1-0
Linfield Linfield
02:00
12/07
Valur Reykjavik Valur Reykjavik
2-2HT: 1-1
Kf Vllaznia Shkoder Kf Vllaznia Shkoder
00:00
18/07
B36 Torshavn B36 Torshavn
0-1HT: 0-0
Auda Auda
01:45
18/07
Crusaders FC Crusaders FC
3-1HT: 0-1
Caernarfon Town FC Caernarfon Town FC
22:00
18/07
KuPS KuPS
VS
UNA Strassen UNA Strassen
22:00
18/07
Urartu FC Urartu FC
VS
JK Tallinna Kalev JK Tallinna Kalev
23:00
18/07
Levadia Tallinn Levadia Tallinn
VS
FK Siauliai FK Siauliai
23:00
18/07
FC Milsami FC Milsami
VS
Torpedo Belaz Zhodino Torpedo Belaz Zhodino
23:00
18/07
Inter Club de Escaldes Inter Club de Escaldes
VS
FK Velez Mostar FK Velez Mostar
23:00
18/07
St Josephs FC St Josephs FC
VS
Shelbourne FC Shelbourne FC
23:00
18/07
VMFD Zalgiris VMFD Zalgiris
VS
Vaasa PS Vaasa PS
23:30
18/07
Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond
VS
Bala Town FC Bala Town FC
00:00
19/07
FC Dinamo Tbilisi FC Dinamo Tbilisi
VS
FK Mornar FK Mornar
00:00
19/07
F91 Dudelange F91 Dudelange
VS
AC Escaldes AC Escaldes
00:00
19/07
Marsaxlokk FC Marsaxlokk FC
VS
Partizani Tirana Partizani Tirana
00:30
19/07
Connah's Quay Nomads FC Connah's Quay Nomads FC
VS
ASK Bravo ASK Bravo
00:30
19/07
FC Isloch FC Isloch
VS
SP La Fiorita SP La Fiorita
01:00
19/07
KF Tirana KF Tirana
VS
FC Torpedo 2008 Kutaisi FC Torpedo 2008 Kutaisi
01:00
19/07
FK Shkendija FK Shkendija
VS
FC Noah FC Noah
01:00
19/07
Vikingur Gota Vikingur Gota
VS
FK Liepaja FK Liepaja
01:30
19/07
Kf Vllaznia Shkoder Kf Vllaznia Shkoder
VS
Valur Reykjavik Valur Reykjavik
01:45
19/07
Linfield Linfield
VS
Stjarnan Gardabae Stjarnan Gardabae
01:45
19/07
Derry City FC Derry City FC
VS
Fcb Magpies Fcb Magpies
01:45
19/07
Tre Penne Tre Penne
VS
Floriana FC Floriana FC
02:00
19/07
FK Buducnost FK Buducnost
VS
Malisheva Malisheva
02:00
19/07
FK Sarajevo FK Sarajevo
VS
FC Aktobe FC Aktobe
02:15
19/07
Breidablik Kopavogur Breidablik Kopavogur
VS
GFK Tikvesh 1930 GFK Tikvesh 1930
20:00
25/07
Torpedo Belaz Zhodino Torpedo Belaz Zhodino
VS
FC Astana FC Astana
20:00
25/07
FC Saburtalo Tbilisi FC Saburtalo Tbilisi
VS
Marsaxlokk FC Marsaxlokk FC
20:00
25/07
Paksi Paksi
VS
AEK Larnaca FC AEK Larnaca FC
20:00
25/07
Maccabi Haifa FC Maccabi Haifa FC
VS
Sabah Sabah
20:00
25/07
FC Aktobe FC Aktobe
VS
FC Spartak Trnava FC Spartak Trnava
20:00
25/07
FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923
VS
FK Mornar FK Mornar
20:00
25/07
FC Zimbru Chisinau FC Zimbru Chisinau
VS
FC Ararat Armenia FC Ararat Armenia
20:00
25/07
FC CFR 1907 Cluj FC CFR 1907 Cluj
VS
FC Neman Grodno FC Neman Grodno
20:00
25/07
Riga FC Riga FC
VS
WKS Slask Wroclaw WKS Slask Wroclaw
20:00
25/07
HNK Hajduk Split HNK Hajduk Split
VS
HB Torshavn HB Torshavn
20:00
25/07
Sumgayit Sumgayit
VS
Vidi FC Vidi FC
20:00
25/07
Saint Patrick's Athletic FC Saint Patrick's Athletic FC
VS
FC Vaduz FC Vaduz
23:00
25/07
FK Mlada Boleslav FK Mlada Boleslav
VS
FK Transinvest FK Transinvest
23:00
25/07
Tampereen Ilves Tampereen Ilves
VS
Austria Vienna Austria Vienna
23:30
25/07
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
VS
SK Brann SK Brann
00:00
26/07
Djurgardens IF Djurgardens IF
VS
FC Progres Niederkorn FC Progres Niederkorn
00:00
26/07
SC Dnipro-1 SC Dnipro-1
VS
Puskas Akademia Puskas Akademia
00:00
26/07
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
VS
Polissya Polissya
01:00
26/07
Hapoel Beer Sheva FC Hapoel Beer Sheva FC
VS
Cherno More Varna Cherno More Varna
20:00
01/08
FC Astana FC Astana
VS
Torpedo Belaz Zhodino Torpedo Belaz Zhodino
20:00
01/08
Marsaxlokk FC Marsaxlokk FC
VS
FC Saburtalo Tbilisi FC Saburtalo Tbilisi
20:00
01/08
AEK Larnaca FC AEK Larnaca FC
VS
Paksi Paksi
20:00
01/08
FC Spartak Trnava FC Spartak Trnava
VS
FC Aktobe FC Aktobe
20:00
01/08
FK Mornar FK Mornar
VS
FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923
20:00
01/08
Austria Vienna Austria Vienna
VS
Tampereen Ilves Tampereen Ilves
20:00
01/08
Vidi FC Vidi FC
VS
Sumgayit Sumgayit
22:00
01/08
FC Ararat Armenia FC Ararat Armenia
VS
FC Zimbru Chisinau FC Zimbru Chisinau
23:00
01/08
FK Transinvest FK Transinvest
VS
FK Mlada Boleslav FK Mlada Boleslav
23:00
01/08
Sabah Sabah
VS
Maccabi Haifa FC Maccabi Haifa FC
23:00
01/08
Polissya Polissya
VS
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
00:00
02/08
FC Progres Niederkorn FC Progres Niederkorn
VS
Djurgardens IF Djurgardens IF
00:00
02/08
SK Brann SK Brann
VS
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
00:30
02/08
Cherno More Varna Cherno More Varna
VS
Hapoel Beer Sheva FC Hapoel Beer Sheva FC
00:30
02/08
FC Vaduz FC Vaduz
VS
Saint Patrick's Athletic FC Saint Patrick's Athletic FC
01:00
02/08
FC Neman Grodno FC Neman Grodno
VS
FC CFR 1907 Cluj FC CFR 1907 Cluj
01:30
02/08
WKS Slask Wroclaw WKS Slask Wroclaw
VS
Riga FC Riga FC
02:00
02/08
Puskas Akademia Puskas Akademia
VS
SC Dnipro-1 SC Dnipro-1
02:00
02/08
HB Torshavn HB Torshavn
VS
HNK Hajduk Split HNK Hajduk Split