BÓNG ĐÁ

Lịch thi đấu SVK Cup hôm nay
Quốc tế
Châu ÂuChâu Âu-
Quốc TếQuốc Tế-
Châu ÁChâu Á-
Nam MỹNam Mỹ-
Bắc MỹBắc Mỹ-
Châu PhiChâu Phi-
Châu Đại DươngChâu Đại Dương-
Châu Âu
AnhAnh-
Tây Ban NhaTây Ban Nha-
ĐứcĐức-
ÝÝ-
PhápPháp-
Bồ Đào NhaBồ Đào Nha-
Hà LanHà Lan-
PeruPeru-
ScotlandScotland-
Na UyNa Uy-
NgaNga-
BỉBỉ-
CroatiaCroatia-
Thụy ĐiểnThụy Điển-
Ba LanBa Lan-
GibraltarGibraltar-
KosovoKosovo-
San MarinoSan Marino-
MontenegroMontenegro-
AndorraAndorra-
AzerbaijanAzerbaijan-
ArmeniaArmenia-
MoldovaMoldova-
KazakhstanKazakhstan-
GeorgiaGeorgia-
AlbaniaAlbania-
Faroe IslandFaroe Island-
LuxembourgLuxembourg-
LatviaLatvia-
LithuaniaLithuania-
Bắc MacedoniaBắc Macedonia-
Bosnia & HerzegovinaBosnia & Herzegovina-
SerbiaSerbia-
MaltaMalta-
WalesWales-
Bắc IrelandBắc Ireland-
Đảo SípĐảo Síp-
EstoniaEstonia-
BelarusBelarus-
UkraineUkraine-
BulgariaBulgaria-
RomaniaRomania-
Hy LạpHy Lạp-
IsraelIsrael-
IrelandIreland-
Thụy SĩThụy Sĩ-
SloveniaSlovenia-
SlovakiaSlovakia-
Phần LanPhần Lan-
SécSéc-
ÁoÁo-
HungaryHungary-
IcelandIceland-
Đan MạchĐan Mạch-
Châu Á
Trung QuốcTrung Quốc-
Nhật BảnNhật Bản-
Hàn QuốcHàn Quốc-
QatarQatar-
UzbekistanUzbekistan-
IranIran-
Thái LanThái Lan-
Hồng KôngHồng Kông-
BhutanBhutan-
Sri LankaSri Lanka-
Mông CổMông Cổ-
CampuchiaCampuchia-
PhilippinesPhilippines-
TajikistanTajikistan-
MyanmarMyanmar-
Ma CaoMa Cao-
PakistanPakistan-
MaldivesMaldives-
PalestinePalestine-
BangladeshBangladesh-
YemenYemen-
Li BăngLi Băng-
OmanOman-
SyriaSyria-
IndonesiaIndonesia-
Việt NamViệt Nam-
Ấn ĐộẤn Độ-
BahrainBahrain-
KuwaitKuwait-
JordanJordan-
Ả Rập Xê ÚtẢ Rập Xê Út-
UAEUAE-
MalaysiaMalaysia-
SingaporeSingapore-

Xem lịch đấu theo vòng

Tất cả Vừa diễn ra Đang diễn ra
22:00
26/07
Osk Sokol Chminianska Nova Ves Osk Sokol Chminianska Nova Ves
3-4HT: 2-2
Slovan Sabinov Slovan Sabinov
22:00
26/07
MSK Slavoj Spisska Bela MSK Slavoj Spisska Bela
0-0HT: 0-0
Mfk Kezmarok Mfk Kezmarok
22:00
26/07
SK Harichovce SK Harichovce
0-1HT: 0-1
FK Poprad FK Poprad
22:00
26/07
FK Olcnava FK Olcnava
0-1HT: 0-1
Rudnany Rudnany
22:00
26/07
FK II Rakoczi Ferenc Borsa FK II Rakoczi Ferenc Borsa
7-0HT: 3-0
Tj Mladost Kalsa Tj Mladost Kalsa
22:00
26/07
Lok. Kosice Lok. Kosice
7-3HT: 5-1
Cana Cana
22:00
26/07
MFK Gelnica MFK Gelnica
3-1HT: 0-0
FK Kechnec FK Kechnec
22:00
26/07
Druzstevnik Mala Ida Druzstevnik Mala Ida
6-1HT: 4-0
OSK Pavlovce Nad Uhom OSK Pavlovce Nad Uhom
22:30
26/07
FK Krasnohorske Podhradie FK Krasnohorske Podhradie
0-5HT: 0-2
MFK Spartak Medzev MFK Spartak Medzev
21:00
29/07
TJ Pokrok Stara Bystrica TJ Pokrok Stara Bystrica
0-4HT: 0-4
Tj Visnove Tj Visnove
22:00
29/07
Lokomotiva Devinska Nova Ves Lokomotiva Devinska Nova Ves
2-1HT: 1-1
Bratislava Bratislava
22:00
29/07
Tj Druzstevnik Jacovce Tj Druzstevnik Jacovce
1-4HT: 1-0
Prievidza & Handlova Prievidza & Handlova
22:00
29/07
Lokomotiva Banov Lokomotiva Banov
0-1HT: 0-1
SK Besenov SK Besenov
22:00
29/07
Tj Tatran Cierny Balog Tj Tatran Cierny Balog
3-3HT: 1-2
Sk Partizan Cierny Balog Sk Partizan Cierny Balog
22:00
29/07
FK Danubia Velky Biel FK Danubia Velky Biel
3-3HT: 1-2
SK Bernolakovo SK Bernolakovo
22:00
29/07
OSK Podolie OSK Podolie
1-3HT: 0-1
FK Bestrent Horna Krupa FK Bestrent Horna Krupa
22:00
29/07
Tj Druzstevnik Hlboke Tj Druzstevnik Hlboke
2-2HT: 1-1
MFK Vrbove MFK Vrbove
22:30
29/07
OFK Ludanice OFK Ludanice
1-0HT: 1-0
FC Topolcany FC Topolcany
15:30
30/07
FK Inter Bratislava FK Inter Bratislava
1-1HT: 0-0
Slovan Galanta Slovan Galanta
21:45
30/07
Tj SM Dulova Ves Tj SM Dulova Ves
0-1HT: 0-1
FK Geca 73 FK Geca 73
22:00
30/07
OFK Perin OFK Perin
0-0HT: 0-0
MFK Roznava MFK Roznava
22:00
30/07
Tj Slovan Vistuk Tj Slovan Vistuk
2-1HT: 0-1
PSC Pezinok PSC Pezinok
22:00
30/07
OSK LAB OSK LAB
0-6HT: 0-3
MFK Rusovce MFK Rusovce
22:00
30/07
Druzstevnik Rybky Druzstevnik Rybky
0-7HT: 0-4
Slavoj Boleraz Slavoj Boleraz
22:00
30/07
SK BAB SK BAB
5-1HT: 3-0
SK Soporna SK Soporna
22:00
30/07
TJ Kostolne Kracany TJ Kostolne Kracany
0-2HT: 0-1
Gabcikovo Gabcikovo
22:00
30/07
SK Kmetovo SK Kmetovo
0-0HT: 0-0
FC Nitra FC Nitra
22:00
30/07
SK Surany SK Surany
2-0HT: 0-0
OFK Branc OFK Branc
22:00
30/07
FC Komjatice FC Komjatice
0-8HT: 0-6
Tj Druzstevnik Trstice Tj Druzstevnik Trstice
22:00
30/07
FK Koseca FK Koseca
1-3HT: 1-2
PFK Piestany PFK Piestany
22:00
30/07
Tj Tatran Jablonica Tj Tatran Jablonica
2-1HT: 2-1
SK Blava Jaslovske Bohunice SK Blava Jaslovske Bohunice
22:00
30/07
TJ Banik Brodske TJ Banik Brodske
1-8HT: 0-2
Tj Spartak Sastin-Straze Tj Spartak Sastin-Straze
22:00
30/07
SK Svodin SK Svodin
0-2HT: 0-0
Mso Sturovo Mso Sturovo
22:00
30/07
TJ Salka TJ Salka
2-1HT: 1-1
MSK Zeliezovce MSK Zeliezovce
22:00
30/07
SK Tvrdosovce SK Tvrdosovce
0-1HT: 0-0
FK Nove Zamky FK Nove Zamky
22:00
30/07
SK Nevidzany SK Nevidzany
2-2HT: 1-1
SK Sokol Stary Tekov SK Sokol Stary Tekov
22:00
30/07
Tj Slovan Zbehy Tj Slovan Zbehy
3-2HT: 2-0
FC Pata FC Pata
22:05
30/07
Tj Spartak Kvasov Tj Spartak Kvasov
2-4HT: 2-3
Slovan Brvniste Slovan Brvniste
22:25
30/07
SK Nova Dedinka SK Nova Dedinka
3-1HT: 2-0
SK Vrakuna Bratislava SK Vrakuna Bratislava
22:40
30/07
OFK Solcany OFK Solcany
0-2HT: 0-0
OFK Tovarniky OFK Tovarniky
22:30
01/08
OFK Dunajska Luzna OFK Dunajska Luzna
0-0HT: 0-0
SKF Sered SKF Sered
21:55
02/08
FC Semerovo FC Semerovo
2-7HT: 1-3
Baník Kalinovo Baník Kalinovo
22:00
02/08
Zavod Zavod
0-3HT: 0-1
FC Rohoznik FC Rohoznik
22:00
02/08
Tj Druzstevnik Blatnica Tj Druzstevnik Blatnica
1-1HT: 0-0
Druzstevnik Bitarova Druzstevnik Bitarova
22:00
02/08
Slovan Dudince Slovan Dudince
0-2HT: 0-1
Slovan Tomasovce Slovan Tomasovce
22:00
02/08
FK Nizna FK Nizna
0-4HT: 0-2
Sokol Zubrohlava Sokol Zubrohlava
22:00
02/08
Oravan Oravska Jasenica Oravan Oravska Jasenica
0-0HT: 0-0
Fk Tatran Turzovka Fk Tatran Turzovka
22:00
02/08
SK Selce SK Selce
0-0HT: 0-0
Sk Badin Obcianske Zdruzenie Sk Badin Obcianske Zdruzenie
22:00
02/08
Tj Partizan Osrblie Tj Partizan Osrblie
5-0HT: 1-0
MFK Detva MFK Detva
22:00
02/08
FK Predmier FK Predmier
0-1HT: 0-0
SK Javornik Makov SK Javornik Makov
22:00
02/08
Tisovec Tisovec
0-3HT: 0-1
FK Iskra Hnusta FK Iskra Hnusta
22:00
02/08
Attack Vrutky Attack Vrutky
0-0HT: 0-0
FK Salkova FK Salkova
22:00
02/08
Tj Druzstevnik Siladice Tj Druzstevnik Siladice
3-3HT: 2-0
FK Dubnica Nad Vahom FK Dubnica Nad Vahom
22:00
02/08
Tj Kopcany Tj Kopcany
1-3HT: 1-2
Belusa Belusa
22:00
02/08
Tj Slovan Sastin-Straze Tj Slovan Sastin-Straze
0-5HT: 0-2
Ok Castkovce Ok Castkovce
22:00
02/08
Tj Horne Saliby Tj Horne Saliby
0-0HT: 0-0
Druzstevnik Velke Ludince Druzstevnik Velke Ludince
22:00
02/08
FK Podkonice FK Podkonice
6-0HT: 3-0
Tj Pramen Kovacova Tj Pramen Kovacova
22:00
02/08
Trencianske S Trencianske S
3-0HT: 3-0
TJ Jednota Banova TJ Jednota Banova
22:00
02/08
SK Nitra-Dolne Krskany SK Nitra-Dolne Krskany
1-4HT: 0-2
Ofk Banik Lehota Pod Vtacnikom Ofk Banik Lehota Pod Vtacnikom
22:00
02/08
Tj Druzstevnik Latky Tj Druzstevnik Latky
1-4HT: 1-1
Rimavska Sobota Rimavska Sobota
22:00
02/08
Tatran Krasno Nad Kysucou Tatran Krasno Nad Kysucou
1-2HT: 0-0
MSK Namestovo MSK Namestovo
22:00
02/08
FK Filjo Ladomerska Vieska FK Filjo Ladomerska Vieska
0-5HT: 0-3
FTC Filakovo FTC Filakovo
22:00
02/08
MFk Stara Tura MFk Stara Tura
2-0HT: 1-0
Tj Druzstevnik Opatova Nad Vahom Tj Druzstevnik Opatova Nad Vahom
22:00
02/08
Fk Sitno Banska Stiavnica Fk Sitno Banska Stiavnica
3-0HT: 2-0
FK Slovenske Darmoty FK Slovenske Darmoty
22:00
02/08
Svaty Jur Svaty Jur
3-0HT: 2-0
Tj Jarovce Bratislava Tj Jarovce Bratislava
22:00
02/08
Tj Spartak Lysa Pod Makytou Tj Spartak Lysa Pod Makytou
1-4HT: 1-1
Partizan Domaniza Partizan Domaniza
22:00
02/08
Tatran Uhrovec Tatran Uhrovec
4-3HT: 3-1
Sokol FC Chocholna-Velcice Sokol FC Chocholna-Velcice
22:00
02/08
FK FC Banik Velky Krtis FK FC Banik Velky Krtis
1-2HT: 1-1
Novohrad Lucenec Novohrad Lucenec
22:00
02/08
Osk Svosov Osk Svosov
0-3HT: 0-1
Tatran Oravske Vesele Tatran Oravske Vesele
22:05
02/08
OSK Likavka OSK Likavka
0-1HT: 0-0
Osk Besenova Osk Besenova
22:05
02/08
FO SK Lozorno FO SK Lozorno
0-2HT: 0-2
FC Malacky FC Malacky
22:05
02/08
SK Tvrdosin SK Tvrdosin
1-5HT: 0-2
MFK Goral Stara Lubovna MFK Goral Stara Lubovna
22:30
02/08
FK Brezno FK Brezno
0-4HT: 0-2
RSC Hamsik Academy RSC Hamsik Academy
22:30
02/08
SK Tomasov SK Tomasov
1-1HT: 0-1
Rovinka Rovinka
22:30
02/08
Kralova Pri Senci Kralova Pri Senci
0-6HT: 0-3
Raca Bratislava Raca Bratislava
22:30
04/08
OFK 1950 Priechod OFK 1950 Priechod
0-0HT: 0-0
TJ Medzibrod TJ Medzibrod
22:00
05/08
FK 09 Bacuch FK 09 Bacuch
0-0HT: 0-0
Mfk Revuca Mfk Revuca
22:00
05/08
FK Strecno FK Strecno
2-4HT: 0-1
Osk Renop Liptovska Tepla Osk Renop Liptovska Tepla
22:00
05/08
Oravan Oravska Jasenica Oravan Oravska Jasenica
4-1HT: 2-1
Fk Tatran Turzovka Fk Tatran Turzovka
22:40
05/08
SK Selce SK Selce
1-5HT: 0-2
Sk Badin Obcianske Zdruzenie Sk Badin Obcianske Zdruzenie
22:45
05/08
Attack Vrutky Attack Vrutky
2-4HT: 1-1
FK Salkova FK Salkova
21:30
06/08
Tj Horny Hricov Tj Horny Hricov
0-3HT: 0-1
MSK Kysucke Nove Mesto MSK Kysucke Nove Mesto
22:00
06/08
Tatran Chlebnice Tatran Chlebnice
0-0HT: 0-0
Tj Spartak Radostka Tj Spartak Radostka
22:00
06/08
Tj Slovan Magura Vavrecka Tj Slovan Magura Vavrecka
0-2HT: 0-2
Dynamo Diviaky Dynamo Diviaky
22:00
06/08
SK Vinica SK Vinica
0-0HT: 0-0
OFK Olovary OFK Olovary
22:00
06/08
Tj Slovan Bystricka Tj Slovan Bystricka
0-0HT: 0-0
OFK Rosina OFK Rosina
22:00
06/08
TJ Jednota Malinec TJ Jednota Malinec
5-1HT: 1-1
Osk Radzovce Osk Radzovce
22:30
06/08
Tj Pramen Dolna Strehova Tj Pramen Dolna Strehova
1-2HT: 1-2
TJD Pribelce TJD Pribelce
22:00
08/08
SK Bela SK Bela
0-0HT: 0-0
MSK Fomat Martin MSK Fomat Martin
22:30
08/08
Tj Slovan Bystricka Tj Slovan Bystricka
0-4HT: 0-3
OFK Rosina OFK Rosina
22:30
09/08
Dunajska Luzna Dunajska Luzna
0-9HT: 0-7
SKF Sered SKF Sered
22:00
11/08
Tatran Chlebnice Tatran Chlebnice
2-4HT: 2-1
Tj Spartak Radostka Tj Spartak Radostka
22:00
16/08
FK Jesenske FK Jesenske
1-1HT: 0-0
OFK Slovenska Lupca OFK Slovenska Lupca
22:00
16/08
OSK Fintice OSK Fintice
0-4HT: 0-2
MSK Spisske Podhradie MSK Spisske Podhradie
22:00
16/08
SK Vinica SK Vinica
3-0HT: 1-0
OFK Olovary OFK Olovary
22:00
16/08
SK Bela SK Bela
0-6HT: 0-3
MSK Fomat Martin MSK Fomat Martin
22:00
16/08
FK 09 Bacuch FK 09 Bacuch
1-0HT: 1-0
Mfk Revuca Mfk Revuca
22:20
16/08
Tj Horne Saliby Tj Horne Saliby
1-1HT: 1-0
Mso Sturovo Mso Sturovo
22:00
22/08
Slavoj Boleraz Slavoj Boleraz
3-1HT: 3-0
FK Puchov FK Puchov
22:00
22/08
Slovan Tomasovce Slovan Tomasovce
1-5HT: 0-4
KFC Komarno KFC Komarno
22:00
22/08
TJD Pribelce TJD Pribelce
1-5HT: 0-4
RSC Hamsik Academy RSC Hamsik Academy
22:00
23/08
MFK Spartak Medzev MFK Spartak Medzev
1-3HT: 0-1
1. FC Tatran Presov 1. FC Tatran Presov
22:00
23/08
FK II Rakoczi Ferenc Borsa FK II Rakoczi Ferenc Borsa
0-6HT: 0-2
FK Slavoj Trebisov FK Slavoj Trebisov
22:00
23/08
MFK Gelnica MFK Gelnica
0-1HT: 0-0
Spisska Nova Ves Spisska Nova Ves
22:00
23/08
Mfk Kezmarok Mfk Kezmarok
0-0HT: 0-0
FK Kosice FK Kosice
22:00
23/08
Tj Tatran Cierny Balog Tj Tatran Cierny Balog
0-12HT: 0-6
FK Zeleziarne Podbrezova FK Zeleziarne Podbrezova
22:00
23/08
MFK Vrbove MFK Vrbove
0-3HT: 0-3
AS Trencin AS Trencin
22:00
23/08
SK Besenov SK Besenov
1-1HT: 0-1
Slovan Duslo Slovan Duslo
22:00
23/08
SK Nacina Ves SK Nacina Ves
0-1HT: 0-1
Partizan Bardejov Partizan Bardejov
22:00
23/08
Tj Spissky Stiavnik Tj Spissky Stiavnik
2-2HT: 1-1
OTJ Jamnik OTJ Jamnik
22:00
23/08
Tj Solvan Dubovce Tj Solvan Dubovce
1-1HT: 1-0
PFK Piestany PFK Piestany
22:00
23/08
FK Povazska Sokol FK Povazska Sokol
1-8HT: 0-6
MFK Snina MFK Snina
22:00
23/08
SK Nova Dedinka SK Nova Dedinka
0-0HT: 0-0
Slovan Galanta Slovan Galanta
22:00
23/08
SK Kmetovo SK Kmetovo
1-4HT: 1-1
FK Nove Zamky FK Nove Zamky
22:00
23/08
Druzstevnik Mala Ida Druzstevnik Mala Ida
1-2HT: 0-2
MFK Vranov Nad Toplou MFK Vranov Nad Toplou
22:00
23/08
Rudnany Rudnany
1-1HT: 1-1
Msk Tesla Stropkov Msk Tesla Stropkov
22:00
23/08
Tj Druzstevnik Trstice Tj Druzstevnik Trstice
1-1HT: 0-1
MFK Skalica MFK Skalica
22:00
23/08
SK Surany SK Surany
0-0HT: 0-0
FC Spartak Trnava FC Spartak Trnava
22:00
23/08
SK 1923 Gabcikovo SK 1923 Gabcikovo
1-5HT: 0-3
Dac 1904 Dunajska Streda Dac 1904 Dunajska Streda
22:00
23/08
Tj Tatran Jablonica Tj Tatran Jablonica
0-10HT: 0-6
Spartak Myjava Spartak Myjava
22:00
23/08
Slovan Casta Slovan Casta
0-9HT: 0-6
FC Petrzalka 1898 FC Petrzalka 1898
22:00
23/08
MFK Rusovce MFK Rusovce
1-4HT: 0-2
FC STK 1914 Samorin FC STK 1914 Samorin
22:00
23/08
Druzstevnik Bitarova Druzstevnik Bitarova
0-4HT: 0-1
Povazska Bystrica Povazska Bystrica
22:00
23/08
Tj Partizan Osrblie Tj Partizan Osrblie
2-4HT: 1-4
MFk Dukla Banska Bystrica MFk Dukla Banska Bystrica
22:00
23/08
Svaty Jur Svaty Jur
0-0HT: 0-0
SK Slovan Bratislava SK Slovan Bratislava
22:00
23/08
Lokomotiva Devinska Nova Ves Lokomotiva Devinska Nova Ves
0-0HT: 0-0
FC Malacky FC Malacky
22:00
23/08
SK Bernolakovo SK Bernolakovo
1-7HT: 0-4
Raca Bratislava Raca Bratislava
22:00
23/08
FK Bestrent Horna Krupa FK Bestrent Horna Krupa
0-1HT: 0-1
Belusa Belusa
22:00
23/08
Tatran Uhrovec Tatran Uhrovec
1-5HT: 1-1
Prievidza & Handlova Prievidza & Handlova
22:00
23/08
FK Iskra Hnusta FK Iskra Hnusta
1-2HT: 0-1
SK Odeva Lipany SK Odeva Lipany
22:00
23/08
Tj Slovan Vistuk Tj Slovan Vistuk
1-2HT: 1-1
FC Rohoznik FC Rohoznik
22:00
23/08
Tj Spartak Sastin-Straze Tj Spartak Sastin-Straze
0-6HT: 0-3
Ok Castkovce Ok Castkovce
22:00
23/08
TJ Salka TJ Salka
1-3HT: 0-1
Baník Kalinovo Baník Kalinovo
22:00
23/08
SK Sokol Stary Tekov SK Sokol Stary Tekov
2-3HT: 0-2
Ofk Banik Lehota Pod Vtacnikom Ofk Banik Lehota Pod Vtacnikom
22:00
23/08
Tj Druzstevnik Siladice Tj Druzstevnik Siladice
2-2HT: 1-1
Tj Slovan Zbehy Tj Slovan Zbehy
22:00
23/08
MFk Stara Tura MFk Stara Tura
0-3HT: 0-2
Trencianske S Trencianske S
22:00
23/08
Sokol Zubrohlava Sokol Zubrohlava
1-1HT: 1-0
MSK Namestovo MSK Namestovo
22:00
23/08
Fk Sitno Banska Stiavnica Fk Sitno Banska Stiavnica
0-0HT: 0-0
FTC Filakovo FTC Filakovo
22:00
23/08
Dynamo Diviaky Dynamo Diviaky
0-4HT: 0-2
MFK Ruzomberok MFK Ruzomberok
22:00
23/08
Tj Visnove Tj Visnove
1-0HT: 0-0
OFK Rosina OFK Rosina
22:00
23/08
Sk Badin Obcianske Zdruzenie Sk Badin Obcianske Zdruzenie
0-2HT: 0-0
FK Podkonice FK Podkonice
22:00
23/08
Oravan Oravska Jasenica Oravan Oravska Jasenica
0-5HT: 0-3
Tatran Oravske Vesele Tatran Oravske Vesele
22:00
23/08
TJ Jednota Malinec TJ Jednota Malinec
1-6HT: 1-1
Rimavska Sobota Rimavska Sobota
22:00
23/08
SK Tomasov SK Tomasov
1-3HT: 1-3
SKF Sered SKF Sered
22:00
23/08
FK Jesenske FK Jesenske
0-0HT: 0-0
Novohrad Lucenec Novohrad Lucenec
22:00
23/08
MSK Kysucke Nove Mesto MSK Kysucke Nove Mesto
0-1HT: 0-0
SK Javornik Makov SK Javornik Makov
22:00
23/08
FK 09 Bacuch FK 09 Bacuch
1-3HT: 1-0
TJ Medzibrod TJ Medzibrod
22:00
23/08
SK Vinica SK Vinica
0-0HT: 0-0
FK Pohronie Ziar Nad Hronom Dolna Zdana FK Pohronie Ziar Nad Hronom Dolna Zdana
22:00
23/08
Tj Spartak Radostka Tj Spartak Radostka
0-1HT: 0-0
MFK Dolny Kubin MFK Dolny Kubin
22:00
23/08
Osk Renop Liptovska Tepla Osk Renop Liptovska Tepla
1-2HT: 0-1
MSK Zilina MSK Zilina
22:10
23/08
FK Poprad FK Poprad
2-2HT: 0-2
FK Humenne FK Humenne
22:10
23/08
Lok. Kosice Lok. Kosice
1-1HT: 0-1
Slavia Tu Kosice Slavia Tu Kosice
22:20
23/08
Slovan Sabinov Slovan Sabinov
0-2HT: 0-1
MSK Spisske Podhradie MSK Spisske Podhradie
22:30
23/08
SK BAB SK BAB
0-0HT: 0-0
OFK Malzenice OFK Malzenice
00:00
24/08
FK Salkova FK Salkova
0-2HT: 0-0
MSK Fomat Martin MSK Fomat Martin
22:00
29/08
MFK Roznava MFK Roznava
0-1HT: 0-0
MFK Zemplin Michalovce MFK Zemplin Michalovce
22:00
29/08
FK Geca 73 FK Geca 73
0-6HT: 0-2
Liptovsky Mikulas Liptovsky Mikulas
22:00
29/08
Slovan Brvniste Slovan Brvniste
3-0HT: 1-0
Partizan Domaniza Partizan Domaniza
22:00
29/08
OFK Tovarniky OFK Tovarniky
5-0HT: 2-0
FK Junior Kanianka FK Junior Kanianka
22:00
29/08
Mfk Kezmarok Mfk Kezmarok
0-3HT: 0-1
FK Kosice FK Kosice
22:00
29/08
FK Jesenske FK Jesenske
0-3HT: 0-1
Novohrad Lucenec Novohrad Lucenec
22:00
30/08
Osk Besenova Osk Besenova
2-3HT: 1-1
MFK Goral Stara Lubovna MFK Goral Stara Lubovna
21:30
06/09
OFK Ludanice OFK Ludanice
0-11HT: 0-8
FC Vion Zlate Moravce - Vrable FC Vion Zlate Moravce - Vrable
21:30
06/09
SK Vinica SK Vinica
1-4HT: 1-3
FK Pohronie Ziar Nad Hronom Dolna Zdana FK Pohronie Ziar Nad Hronom Dolna Zdana
21:30
13/09
SK Surany SK Surany
0-8HT: 0-3
FC Spartak Trnava FC Spartak Trnava
21:30
13/09
SK BAB SK BAB
0-0HT: 0-0
OFK Malzenice OFK Malzenice
21:30
13/09
Svaty Jur Svaty Jur
0-7HT: 0-2
SK Slovan Bratislava SK Slovan Bratislava
21:30
06/09
Sokol Zubrohlava Sokol Zubrohlava
0-3HT: 0-2
MFK Ruzomberok MFK Ruzomberok
21:00
20/09
TJ Medzibrod TJ Medzibrod
2-2HT: 0-2
Rimavska Sobota Rimavska Sobota
20:30
26/09
Prievidza & Handlova Prievidza & Handlova
0-0HT: 0-0
Povazska Bystrica Povazska Bystrica
21:00
26/09
FK Podkonice FK Podkonice
0-3HT: 0-2
MFk Dukla Banska Bystrica MFk Dukla Banska Bystrica
21:00
26/09
Tj Druzstevnik Siladice Tj Druzstevnik Siladice
0-4HT: 0-1
MFK Skalica MFK Skalica
20:30
27/09
Novohrad Lucenec Novohrad Lucenec
0-1HT: 0-0
FK Pohronie Ziar Nad Hronom Dolna Zdana FK Pohronie Ziar Nad Hronom Dolna Zdana
20:30
27/09
MFK Vranov Nad Toplou MFK Vranov Nad Toplou
1-2HT: 1-1
MFK Zemplin Michalovce MFK Zemplin Michalovce
20:30
27/09
Lok. Kosice Lok. Kosice
1-2HT: 0-0
FK Slavoj Trebisov FK Slavoj Trebisov
20:30
27/09
MFK Snina MFK Snina
1-0HT: 1-0
1. FC Tatran Presov 1. FC Tatran Presov
20:30
27/09
MSK Spisske Podhradie MSK Spisske Podhradie
2-4HT: 0-1
Liptovsky Mikulas Liptovsky Mikulas
20:30
27/09
Tj Visnove Tj Visnove
0-5HT: 0-3
MSK Fomat Martin MSK Fomat Martin
20:30
27/09
SK Javornik Makov SK Javornik Makov
2-0HT: 1-0
MFK Goral Stara Lubovna MFK Goral Stara Lubovna
20:30
27/09
FK Nove Zamky FK Nove Zamky
4-2HT: 2-2
Baník Kalinovo Baník Kalinovo
20:30
27/09
Lokomotiva Devinska Nova Ves Lokomotiva Devinska Nova Ves
2-0HT: 0-0
FC Rohoznik FC Rohoznik
20:30
27/09
PFK Piestany PFK Piestany
0-0HT: 0-0
Spartak Myjava Spartak Myjava
20:30
27/09
Slovan Galanta Slovan Galanta
3-3HT: 1-1
FC Petrzalka 1898 FC Petrzalka 1898
20:30
27/09
RSC Hamsik Academy RSC Hamsik Academy
1-4HT: 0-2
FK Zeleziarne Podbrezova FK Zeleziarne Podbrezova
20:30
27/09
Fk Sitno Banska Stiavnica Fk Sitno Banska Stiavnica
1-5HT: 1-5
KFC Komarno KFC Komarno
20:30
27/09
Slavoj Boleraz Slavoj Boleraz
0-1HT: 0-0
Belusa Belusa
20:30
27/09
Tj Horne Saliby Tj Horne Saliby
0-4HT: 0-2
Dac 1904 Dunajska Streda Dac 1904 Dunajska Streda
21:00
27/09
OFK Tovarniky OFK Tovarniky
0-3HT: 0-1
FC Vion Zlate Moravce - Vrable FC Vion Zlate Moravce - Vrable
21:00
27/09
Ok Castkovce Ok Castkovce
1-2HT: 0-1
AS Trencin AS Trencin
21:30
27/09
FK Poprad FK Poprad
5-2HT: 4-1
Msk Tesla Stropkov Msk Tesla Stropkov
20:30
03/10
SK Odeva Lipany SK Odeva Lipany
3-2HT: 1-1
MFK Dolny Kubin MFK Dolny Kubin
21:00
03/10
Tatran Oravske Vesele Tatran Oravske Vesele
0-3HT: 0-0
MSK Zilina MSK Zilina
20:30
04/10
Prievidza & Handlova Prievidza & Handlova
1-6HT: 0-5
Povazska Bystrica Povazska Bystrica
20:00
10/10
PFK Piestany PFK Piestany
0-4HT: 0-2
Spartak Myjava Spartak Myjava